789BET

JUN88

M88

33BET

KTO

TA88

Fi88

TF88

TA88

TA88

ONE88

ONE88

11BET

11BET

FABET

FABET

i999

OXBET

OXBET

BONG99

BONG99

DABET

DABET

ONE88-A5

ONE88-A5

FCB8

FCB8

Lịch thi đấu bóng đá mới nhất hôm nay

  • Ngoại Hạng Anh
  • 18:30 - 13/08
    Aston Villa
    vs
    Everton
  • 21:00 - 13/08
    Wolves
    vs
    Fulham
  • 21:00 - 13/08
    Southampton
    vs
    Leeds United
  • 21:00 - 13/08
    Arsenal
    vs
    Leicester City
  • 21:00 - 13/08
    Manchester City
    vs
    Bournemouth AFC
  • 21:00 - 13/08
    Brighton Hove Albion
    vs
    Newcastle United
  • 23:30 - 13/08
    Brentford
    vs
    Manchester United
  • La Liga
  • 22:00 - 13/08
    Celta Vigo
    vs
    RCD Espanyol
  • 00:00 - 14/08
    Real Valladolid
    vs
    Villarreal
  • 02:00 - 14/08
    FC Barcelona
    vs
    Rayo Vallecano
  • Bundesliga
  • 20:30 - 13/08
    Werder Bremen
    vs
    VfB Stuttgart
  • 20:30 - 13/08
    Hertha Berlin
    vs
    Eintracht Frankfurt
  • 20:30 - 13/08
    RB Leipzig
    vs
    FC Koln
  • 20:30 - 13/08
    Bayer Leverkusen
    vs
    Augsburg
  • 20:30 - 13/08
    TSG Hoffenheim
    vs
    VfL Bochum
  • 23:30 - 13/08
    Schalke 04
    vs
    Borussia Monchengladbach
  • Serie A
  • 23:30 - 13/08
    AC Milan
    vs
    Udinese
  • 23:30 - 13/08
    Sampdoria
    vs
    Atalanta
  • 01:45 - 14/08
    Lecce
    vs
    Inter Milan
  • 01:45 - 14/08
    Monza
    vs
    Torino
  • Ligue 1
  • 22:00 - 13/08
    Monaco
    vs
    Rennes
  • 02:00 - 14/08
    Paris Saint Germain (PSG)
    vs
    Montpellier
  • VĐQG Bồ Đào Nha
  • 00:00 - 14/08
    Casa Pia AC
    vs
    Benfica
  • 02:30 - 14/08
    Sporting CP
    vs
    Rio Ave
  • V League
  • 17:00 - 13/08
    Becamex Binh Duong
    vs
    SaiGon
  • 18:00 - 13/08
    Nam Dinh FC
    vs
    Song Lam Nghe An
  • VĐQG Hà Lan
  • 23:45 - 13/08
    Go Ahead Eagles
    vs
    PSV Eindhoven
  • 01:00 - 14/08
    Emmen
    vs
    RKC Waalwijk
  • 01:00 - 14/08
    FC Utrecht
    vs
    SC Cambuur
  • 02:00 - 14/08
    Feyenoord
    vs
    SC Heerenveen
  • MLS_Nhà Nghề Mỹ
  • 05:00 - 14/08
    New York Red Bulls
    vs
    Orlando City
  • 06:30 - 14/08
    Philadelphia Union
    vs
    Chicago Fire
  • 06:30 - 14/08
    Toronto FC
    vs
    Portland Timbers
  • 06:30 - 14/08
    FC Cincinnati
    vs
    Atlanta United
  • 06:30 - 14/08
    New England Revolution
    vs
    DC United
  • VĐQG Argentina
  • 07:30 - 13/08
    Patronato Parana
    vs
    San Lorenzo
  • 01:30 - 14/08
    Rosario Central
    vs
    Barracas Central
  • 01:30 - 14/08
    Defensa Y Justicia
    vs
    Club Atletico Tigre
  • 04:00 - 14/08
    Lanus
    vs
    Independiente
  • 06:30 - 14/08
    River Plate
    vs
    Newells Old Boys
  • VĐQG Brazil
  • 02:30 - 14/08
    Goias
    vs
    Avai FC
  • 05:00 - 14/08
    Corinthians Paulista (SP)
    vs
    Palmeiras
  • 06:30 - 14/08
    Cuiaba
    vs
    Juventude
  • Liga Mexico
  • 09:00 - 13/08
    Necaxa
    vs
    Monterrey
  • 09:05 - 13/08
    Club Tijuana
    vs
    Puebla
  • 05:00 - 14/08
    Club Leon
    vs
    Mazatlan FC
  • J-League
  • 12:00 - 13/08
    Consadole Sapporo
    vs
    Vissel Kobe
  • 16:30 - 13/08
    Jubilo Iwata
    vs
    Urawa Red Diamonds
  • 17:00 - 13/08
    FC Tokyo
    vs
    Cerezo Osaka
  • 17:00 - 13/08
    Kawasaki Frontale
    vs
    Kyoto Sanga
  • 17:00 - 13/08
    Yokohama Marinos
    vs
    Shonan Bellmare
  • k League
  • 16:00 - 13/08
    Ulsan Hyundai FC
    vs
    Daegu FC
  • 17:30 - 13/08
    Incheon United
    vs
    Jeonbuk Hyundai Motors
  • Ngoại Hạng Trung Quốc
  • 18:00 - 13/08
    Henan Songshan Longmen
    vs
    Meizhou Hakka
  • 18:30 - 13/08
    Guangzhou City
    vs
    Wuhan FC
  • Ngoại Hạng Nga
  • 19:00 - 13/08
    Lokomotiv Moscow
    vs
    Krylya Sovetov
  • 21:00 - 13/08
    Zenit St. Petersburg
    vs
    CSKA Moscow
  • 00:00 - 14/08
    Dynamo Moscow
    vs
    FC Krasnodar
  • VĐQG Ecuador
  • 07:00 - 13/08
    Mushuc Runa
    vs
    Orense SC
  • 03:00 - 14/08
    Independiente Jose Teran
    vs
    Gualaceo SC
  • 05:30 - 14/08
    9 de Octubre
    vs
    Sociedad Deportiva Aucas
  • Panama Liga Prom
  • 07:00 - 13/08
    Mario Mendez FC
    vs
    CD Universitario Reserves
  • 03:00 - 14/08
    UMECIT
    vs
    Champions FC Academy
  • 05:00 - 14/08
    SD Atletico Nacional
    vs
    San Francisco Reserves
  • 06:00 - 14/08
    Veraguas FC Reserves
    vs
    Atletico Chiriqui B
  • Brazil Serie B
  • 07:30 - 13/08
    Brusque FC
    vs
    Ponte Preta
  • 07:30 - 13/08
    Bahia
    vs
    Ituano SP
  • 21:00 - 13/08
    Vasco da Gama
    vs
    Tombense
  • 21:00 - 13/08
    Operario Ferroviario PR
    vs
    Sampaio Correa
  • 02:00 - 14/08
    Sport Club do Recife
    vs
    Centro Sportivo Alagoano
  • 02:30 - 14/08
    Cruzeiro
    vs
    Chapecoense SC
  • 04:30 - 14/08
    Guarani SP
    vs
    Nautico (PE)
  • 06:30 - 14/08
    CRB AL
    vs
    Gremio (RS)
  • VĐQG Chile
  • 07:30 - 13/08
    Coquimbo Unido
    vs
    Cobresal
  • 00:15 - 14/08
    Audax Italiano
    vs
    Everton CD
  • 02:45 - 14/08
    Curico Unido
    vs
    Universidad de Chile
  • USA Women
  • 07:30 - 13/08
    Houston Dash (w)
    vs
    Racing Louisville (W)
  • New Zealand South Premier League
  • 07:30 - 13/08
    Dunedin City Royals
    vs
    Selwyn United
  • 07:30 - 13/08
    Mosgiel AFC
    vs
    Cashmere Technical
  • 09:00 - 13/08
    Christchurch United
    vs
    Green Island AFC
  • 09:45 - 13/08
    Ferrymead Bays
    vs
    Nomads
  • VĐQG Colombia
  • 07:40 - 13/08
    Atletico Bucaramanga
    vs
    Union Magdalena
  • 03:15 - 14/08
    Cortulua
    vs
    Alianza Petrolera
  • 05:30 - 14/08
    Independiente Santa Fe
    vs
    Deportes Tolima
  • USL Championship
  • 08:00 - 13/08
    Colorado Springs Switchbacks FC
    vs
    El Paso Locomotive FC
  • 09:00 - 13/08
    Orange County Blues FC
    vs
    Phoenix Rising FC
  • 06:00 - 14/08
    Hartford Athletic
    vs
    Indy Eleven
  • 06:00 - 14/08
    Pittsburgh Riverhounds
    vs
    Memphis 901
  • 06:30 - 14/08
    Atlanta United FC II
    vs
    Miami FC
  • 06:30 - 14/08
    Louisville City FC
    vs
    Tampa Bay Rowdies
  • 06:30 - 14/08
    Detroit City
    vs
    Oakland Roots
  • Panama Liga Nacional de Ascenso
  • 08:00 - 13/08
    San Francisco FC
    vs
    Herrera FC
  • 06:15 - 14/08
    Costa Del Este
    vs
    Sporting San Miguelito
  • MLS Next Pro
  • 08:00 - 13/08
    North Texas SC
    vs
    Real Monarchs
  • Ngoại Hạng Canada
  • 08:00 - 13/08
    Cavalry FC
    vs
    Forge FC
  • 01:00 - 14/08
    HFX Wanderers FC
    vs
    Valour
  • 04:00 - 14/08
    Pacific FC
    vs
    Atletico Ottawa
  • Solomon Islands S League
  • 08:00 - 13/08
    Kula FC
    vs
    FC Isabel United
  • FNL 2
  • 08:30 - 13/08
    SKA Khabarovsk II
    vs
    Salyut-Energia Belgorod
  • 14:30 - 13/08
    Irtysh 1946 Omsk
    vs
    Amkar Perm
  • 15:00 - 13/08
    Dinamo Barnaul
    vs
    FK Zenit Izhevsk
  • 17:00 - 13/08
    Dinamo Vladivostok
    vs
    FK Kaluga
  • 20:00 - 13/08
    FC Yessentuki
    vs
    Druzhba Maykop
  • TAS Premier Championship
  • 08:45 - 13/08
    South Hobart Reserves
    vs
    Hobart United
  • 11:00 - 13/08
    Launceston United
    vs
    Devonport City Reserves
  • 11:30 - 13/08
    Clarence Zebras Reserves
    vs
    Taroona
  • 11:30 - 13/08
    Northern wandering
    vs
    Somerset
  • 13:00 - 13/08
    Metro Claremont SC
    vs
    South East United FC
  • 13:15 - 13/08
    Ulverstone FC
    vs
    Burnie United
  • 15:30 - 13/08
    Olympia FC Warriors Reserves
    vs
    New Town Eagles
  • VĐQG Costa Rica
  • 09:00 - 13/08
    Herediano
    vs
    Sporting San Jose
  • Central Premier League
  • 09:30 - 13/08
    Miramar Rangers
    vs
    Petone FC
  • 09:30 - 13/08
    Waterside Karori
    vs
    Napier City Rovers
  • 10:00 - 13/08
    Wellington Phoenix Reserve
    vs
    North Wellington AFC
  • Australia Capital Territory U23 League
  • 09:30 - 13/08
    Belconnen United U23
    vs
    Gungahlin Utd U23
  • 09:30 - 13/08
    Canberra Olympic U23
    vs
    West Canberra Wanderers FC U23
  • 09:45 - 13/08
    Cooma Tigers U23
    vs
    OConnor Knights U23
  • Victoria NPL2 Youth
  • 09:45 - 13/08
    Werribee City U21
    vs
    Northcote City U21
  • Northern New Zealand League
  • 10:00 - 13/08
    Eastern Suburbs Auckland
    vs
    Western Springs AFC
  • 10:00 - 13/08
    Auckland United
    vs
    Melville United
  • 10:00 - 13/08
    Hamilton Wanderers
    vs
    Bay Olympic
  • 10:00 - 13/08
    Takapuna
    vs
    Birkenhead United
  • Australia U20
  • 10:00 - 13/08
    Pires U20
    vs
    Gwelup Croatia U20
  • 12:00 - 13/08
    Armadale SC U20
    vs
    Bayswater U20
  • 12:00 - 13/08
    FloreatAthena U20
    vs
    Sorrento F.C. U20
  • 12:00 - 13/08
    Balcatta U20
    vs
    Cockburn City U20
  • 12:00 - 13/08
    Stirling Macedonia U20
    vs
    Inglewood United U20
  • 15:00 - 13/08
    Perth Glory FC U20
    vs
    Perth RedStar FC U20
  • Australia NSW League
  • 11:00 - 13/08
    St George City FA
    vs
    Western Sydney Wanderers AM
  • 16:30 - 13/08
    Northern Spirit FC
    vs
    Northern Tigers
  • TAS Premier League
  • 11:00 - 13/08
    South Hobart
    vs
    Glenorchy Knights FC
  • 11:30 - 13/08
    Olympia Warriors
    vs
    Devonport City
  • NSW-N Premier League
  • 11:00 - 13/08
    Broadmeadow Magic
    vs
    Maitland
  • NSW Premier League
  • 12:00 - 13/08
    Sydney Olympic
    vs
    Manly United
  • Victorian State 1
  • 12:00 - 13/08
    Brunswick City
    vs
    Langwarrin
  • 12:00 - 13/08
    North Geelong Warriors
    vs
    FC Bulleen Lions
  • 12:00 - 13/08
    Werribee City
    vs
    Northcote City
  • 12:00 - 13/08
    Manningham United Blues
    vs
    Brunswick Juventus
  • 13:00 - 13/08
    Kingston City
    vs
    Goulburn Valley Suns
  • NPL Australia Capital
  • 12:00 - 13/08
    Belconnen United
    vs
    Gungahlin United
  • 12:00 - 13/08
    Canberra Olympic
    vs
    West Canberra Wanderers
  • 12:00 - 13/08
    Cooma Tigers
    vs
    OConnor Knights
  • VIC Women’s Premier League
  • 12:00 - 13/08
    South Melbourne (w)
    vs
    Heidelberg United (w)
  • 12:30 - 13/08
    Bayside United (w)
    vs
    Calder United SC (w)
  • Victoria Premier League U21
  • 12:00 - 13/08
    Green Gully Cavaliers U21
    vs
    Eastern Lions U21
  • 12:00 - 13/08
    Melbourne Knights U21
    vs
    Altona Magic U21
  • 13:00 - 13/08
    Hume City U21
    vs
    Dandenong Thunder U21
  • 17:00 - 13/08
    South Melbourne U21
    vs
    Dandenong City U21
  • Australia Victoria State League 1
  • 12:00 - 13/08
    Strathmore
    vs
    FC Clifton Hill
  • 12:00 - 13/08
    Whittlesea United
    vs
    Caroline Springs George Cross
  • 15:00 - 13/08
    Altona City
    vs
    Brimbank
  • 15:00 - 13/08
    Keilor Park SC
    vs
    Essendon Royals
  • Australia Victoria League
  • 12:00 - 13/08
    Whittlesea Ranges
    vs
    Springvale White Eagles
  • 12:00 - 13/08
    Nunawading City
    vs
    Doveton
  • 12:00 - 13/08
    Melbourne City NPL
    vs
    Box Hill United SC
  • 15:00 - 13/08
    Preston Lions
    vs
    Ballarat City FC
  • 15:00 - 13/08
    Geelong Sc
    vs
    Melbourne Victory NPL
  • Australia Brisbane Capital League 2
  • 12:00 - 13/08
    Brindabella Blues FC
    vs
    Anu FC
  • FFSA Premier League
  • 12:30 - 13/08
    Croydon Kings
    vs
    Adelaide Comets FC
  • 12:30 - 13/08
    Cumberland United FC
    vs
    Campbelltown City SC
  • 12:30 - 13/08
    Metrostars SC
    vs
    Adelaide Panthers
  • 12:30 - 13/08
    Sturt Lions
    vs
    White City Woodville
  • 12:30 - 13/08
    Adelaide City FC
    vs
    Adelaide Olympic
  • 12:30 - 13/08
    Adelaide United FC (Youth)
    vs
    West Torrens Birkalla
  • FFSA PL
  • 12:30 - 13/08
    Eastern United
    vs
    Modbury Jets
  • 12:30 - 13/08
    Adelaide Blue Eagles
    vs
    Adelaide Victory
  • 12:30 - 13/08
    Playford City Patriots
    vs
    Adelaide Hills
  • 12:30 - 13/08
    Para Hills Knlghts SC
    vs
    Adelaide Raiders SC
  • 12:30 - 13/08
    Adelaide University SC
    vs
    West Adelaide SC
  • 12:30 - 13/08
    Fulham United FC
    vs
    Poet Adelarde Pirates
  • Australia Queensland Women
  • 12:45 - 13/08
    Dare southwest Queensland (w)
    vs
    Mitchelton (w)
  • 13:00 - 13/08
    Virginia United SC (w)
    vs
    Logan Lightning (w)
  • 14:00 - 13/08
    Gold Coast city (w)
    vs
    Eastern Suburbs SC (w)
  • 14:00 - 13/08
    Peninsula Power (w)
    vs
    The Gap NPL (w)
  • 15:30 - 13/08
    Capalaba (w)
    vs
    Souths United SC (w)
  • JFL
  • 13:00 - 13/08
    Honda Lock SC
    vs
    Verspah Oita
  • Australia Queensland Premier League 3
  • 13:00 - 13/08
    Kingscliff FC
    vs
    Robina City Blue
  • Australia Darwin Premier League
  • 13:30 - 13/08
    Mindil Aces
    vs
    Port Darwin FC
  • 17:30 - 13/08
    Casuarina FC
    vs
    Hellenic AC
  • J3-League
  • 14:00 - 13/08
    Azul Claro Numazu
    vs
    Fujieda MYFC
  • 16:00 - 13/08
    Kamatamare Sanuki
    vs
    Miyazaki
  • 16:00 - 13/08
    SC Sagamihara
    vs
    Fukushima United FC
  • 17:00 - 13/08
    Vanraure Hachinohe FC
    vs
    Ban Di Tesi Iwaki
  • Npl Western Australia
  • 14:00 - 13/08
    Armadale SC
    vs
    Bayswater City
  • 14:00 - 13/08
    Balcatta FC
    vs
    Cockburn City
  • 14:00 - 13/08
    Floreat Athena
    vs
    Sorrento F.C.
  • 14:00 - 13/08
    Stirling Macedonia
    vs
    Inglewood United
  • 14:00 - 13/08
    Perth Glory (Youth)
    vs
    Perth RedStar
  • 16:00 - 13/08
    Perth SC
    vs
    Willip
  • Australia NSW 2
  • 14:00 - 13/08
    Central Coast United FC
    vs
    Rydalmere Lions FC
  • 16:30 - 13/08
    Canterbury Bankstown FC
    vs
    Macarthur Rams
  • National Western Australia
  • 14:00 - 13/08
    Murdoch Uni Melville
    vs
    Olympic Kingsway SC
  • 14:00 - 13/08
    Mandurah City
    vs
    Joondalup United
  • 14:00 - 13/08
    Fremantle City
    vs
    Dianella White Eagles
  • 14:00 - 13/08
    Subiaco AFC
    vs
    Quinns FC
  • 14:00 - 13/08
    UWA-Nedlands FC
    vs
    Forrestfield United
  • 18:00 - 13/08
    Rocking ham City
    vs
    Western Knights
  • Hạng 2 Trung Quốc
  • 14:30 - 13/08
    Inner Mongolia Caoshangfei F.C
    vs
    Qinao FC
  • 14:30 - 13/08
    Haimen Codion
    vs
    Wuhan JiangCheng
  • Giao Hữu
  • 14:30 - 13/08
    Cadiz B
    vs
    Atletico Sanluqueno
  • 15:00 - 13/08
    Mar Menor
    vs
    La Union CF
  • 15:30 - 13/08
    Utebo FC
    vs
    CD Ebro
  • 16:00 - 13/08
    Real Valladol B
    vs
    CF Rayo Majadahonda
  • 16:00 - 13/08
    Sparta Praha (w)
    vs
    Real Madrid (w)
  • 16:30 - 13/08
    Barakaldo CF
    vs
    Arenas Club de Getxo
  • 16:30 - 13/08
    Numancia
    vs
    UD San Sebastian Reyes
  • 19:00 - 13/08
    Sturm Graz/Stattegg (w)
    vs
    Slavia Praha (w)
  • 21:00 - 13/08
    Leatherhead
    vs
    Westfields
  • 22:00 - 13/08
    Us Pergolettese
    vs
    Giana
  • 22:00 - 13/08
    PSV Eindhoven (w)
    vs
    SG Essen-Schonebeck (w)
  • 22:00 - 13/08
    Vicenza
    vs
    Mantova
  • 22:00 - 13/08
    ASD Fanfulla
    vs
    Lecco
  • 22:00 - 13/08
    Sanjoanense
    vs
    Academica Coimbra
  • 22:30 - 13/08
    Akritas Chloraka
    vs
    Aris Limassol
  • 22:59 - 13/08
    AEK Athens
    vs
    Proodeftiki FC
  • 22:59 - 13/08
    AEP Paphos
    vs
    Doxa Katokopias
  • 22:59 - 13/08
    Albinoleffe
    vs
    Villa dAlme Valbrembana
  • 22:59 - 13/08
    PAOK Saloniki
    vs
    Volos NFC
  • 22:59 - 13/08
    Reims (w)
    vs
    FC Metz (w)
  • 22:59 - 13/08
    Varzim
    vs
    Tirsense
  • 22:59 - 13/08
    OFI Crete
    vs
    AO Episkopis Rethymno
  • 22:59 - 13/08
    Lamia
    vs
    Ionikos
  • 00:00 - 14/08
    LHospitalet
    vs
    Sabadell
  • 00:00 - 14/08
    Zamora CF
    vs
    CD Guijuelo
  • 00:00 - 14/08
    CF Peralada
    vs
    CF Badalona
  • 00:00 - 14/08
    UE Olot
    vs
    CE Europa
  • 00:00 - 14/08
    Atletico Astorga
    vs
    Sporting de Gijon B
  • 00:00 - 14/08
    Nea Salamis
    vs
    Anorthosis Famagusta FC
  • 00:00 - 14/08
    UE Vilassar de Mar
    vs
    Fundacio Esportiva Grama
  • 00:30 - 14/08
    UD Levante B
    vs
    Yeclano Deportivo
  • 00:30 - 14/08
    CA Bembibre
    vs
    Sporting de Gijon B
  • 00:30 - 14/08
    SD Gernika
    vs
    Sestao
  • 00:30 - 14/08
    Gimnastica Torrelavega
    vs
    Racing B
  • 00:30 - 14/08
    Eldense
    vs
    UCAM Murcia
  • 00:30 - 14/08
    UD Alzira
    vs
    CF La Nucia
  • 01:00 - 14/08
    G. Segoviana
    vs
    CD Tudelano
  • 01:00 - 14/08
    CF Talavera de la Reina
    vs
    AD Alcorcon
  • 01:00 - 14/08
    Badajoz
    vs
    CD Montijo
  • 01:00 - 14/08
    Lucena CF
    vs
    Atletico Malagueno
  • 01:00 - 14/08
    CE Manresa
    vs
    RCD Espanyol B
  • 01:30 - 14/08
    Birkirkara FC
    vs
    Sliema Wanderers FC
  • 02:00 - 14/08
    Orihuela CF
    vs
    CD Alcoyano
  • 02:00 - 14/08
    Xerez Deportivo FC
    vs
    Cordoba
  • 02:00 - 14/08
    CD San Roque de Lepe
    vs
    Real Betis B
  • VIC Premier League
  • 14:45 - 13/08
    South Melbourne
    vs
    Dandenong City SC
  • 16:00 - 13/08
    Hume City
    vs
    Dandenong Thunder
  • Hạng Nhất Trung Quốc
  • 15:00 - 13/08
    Xinjiang Tianshan Leopard
    vs
    Jiangxi Liansheng FC
  • 15:00 - 13/08
    Nanjing City
    vs
    Sichuan Jiuniu
  • 15:00 - 13/08
    Guangxi Pingguo Haliao
    vs
    Shanxi Chang An Athletic FC
  • 18:30 - 13/08
    Bei Li Gong
    vs
    Suzhou Dongwu
  • K League 3
  • 15:00 - 13/08
    Pocheon FC
    vs
    Gyeongju KHNP
  • 17:00 - 13/08
    Gimhae City
    vs
    Daejeon Korail
  • 17:00 - 13/08
    Dangjin Citizen
    vs
    Hwaseong FC
  • 17:00 - 13/08
    Paju Citizen FC
    vs
    Busan Transportation Corporation
  • Korea League 4
  • 15:00 - 13/08
    Gangwon II
    vs
    Pyeongchang FC
  • 15:00 - 13/08
    Yangpyeong
    vs
    Jungnang Chorus Mustang FC
  • 15:00 - 13/08
    Seoul United
    vs
    Jinju Citizen
  • 16:00 - 13/08
    Daejeon Hana Citizen II
    vs
    Daegu FC II
  • 16:00 - 13/08
    FC Namdong
    vs
    Goyang KH FC
  • 17:00 - 13/08
    Geoje Citizen
    vs
    Yeoju Sejong
  • Australian cloth
  • 15:00 - 13/08
    Pine Hills
    vs
    University of Queensland
  • 15:00 - 13/08
    Western Spirit
    vs
    Bayside United FC
  • 16:00 - 13/08
    The Gap BPL
    vs
    Acacia Ridge
  • Hạng 2 Romania
  • 15:00 - 13/08
    ACS Dumbravita
    vs
    Unirea Dej
  • 15:00 - 13/08
    CSM Politehnica Iasi
    vs
    ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu
  • 15:00 - 13/08
    Ripensia Timisoara
    vs
    FC Unirea 2004 Slobozia
  • 15:00 - 13/08
    ACS Viitorul Selimbar
    vs
    FC Timisoara
  • 15:00 - 13/08
    Unirea Constanta
    vs
    Progresul Spartac
  • 15:30 - 13/08
    Metaloglobus
    vs
    Gloria Buzau
  • Queensland Premier 2
  • 15:00 - 13/08
    North Star
    vs
    Taringa Rovers
  • 15:00 - 13/08
    Samford Ranges
    vs
    Brisbane Wolves
  • 15:00 - 13/08
    Komala
    vs
    Holland Park Hawks FC
  • 15:00 - 13/08
    Souths United
    vs
    Grange Thistle SC
  • 15:00 - 13/08
    Magic United TFA
    vs
    Albany Creek
  • 15:00 - 13/08
    Virginia United
    vs
    Surfers Paradise
  • Croatia U19 League
  • 15:00 - 13/08
    HNK Sibenik U19
    vs
    Hajduk Split U19
  • 15:00 - 13/08
    Slaven Belupo U19
    vs
    Zagreb locomotive U19
  • 16:00 - 13/08
    Rijeka U19
    vs
    NK Rudes U19
  • 16:00 - 13/08
    Inter Zapresic U19
    vs
    NK Varazdin U19
  • Australia Queensland
  • 15:00 - 13/08
    SWQ Thunder
    vs
    Mitchelton FC
  • 15:00 - 13/08
    Redlands United FC
    vs
    Western Pride
  • 15:00 - 13/08
    Ipswich knights SC
    vs
    Brisbane Strikers
  • 15:00 - 13/08
    Caboolture FC
    vs
    Magpies Crusaders
  • 15:00 - 13/08
    Rochedale Rovers
    vs
    Sunshine Coast FC
  • Czech Republic 2.Liga
  • 15:15 - 13/08
    Slavia Prague B
    vs
    Sparta Praha B
  • 15:15 - 13/08
    Vyskov
    vs
    FK MAS Taborsko
  • 15:15 - 13/08
    Chrudim
    vs
    Vysocina jihlava
  • 15:15 - 13/08
    Trinec
    vs
    Dukla Prague
  • 22:00 - 13/08
    FK Graffin Vlasim
    vs
    Lisen
  • Hạng 3 Séc
  • 15:15 - 13/08
    Mlada Boleslav B
    vs
    Benesov
  • 15:15 - 13/08
    SK Motorlet Praha
    vs
    Karlovy Vary Dvory
  • 15:15 - 13/08
    FK Banik Sokolov
    vs
    Admira Praha
  • 15:30 - 13/08
    FK Kolin
    vs
    Most Mus
  • 15:30 - 13/08
    Sokol Hostoun
    vs
    Ceske Budejovice B
  • 15:30 - 13/08
    FK Kraluv Dvur
    vs
    Preddie J
  • 20:00 - 13/08
    Domazlice
    vs
    Povltava FA
  • 22:00 - 13/08
    Slavia Kromeriz
    vs
    Banik Ostrava B
  • 22:00 - 13/08
    Slovan Rosice
    vs
    Frydlant
  • 22:00 - 13/08
    Vitkovice
    vs
    Hodonin Sardice
  • 22:00 - 13/08
    Usti nad Labem
    vs
    FK Prepere
  • 22:00 - 13/08
    Slovan Velvary
    vs
    Teplice B
  • 22:00 - 13/08
    Zivanice
    vs
    SK Zapy
  • Czech Republic 5. Ligy
  • 15:15 - 13/08
    FC Kurim
    vs
    SK Krumvir
  • 15:30 - 13/08
    FC Irp Cesky Tesin
    vs
    SK Brusperk
  • 16:00 - 13/08
    SK Lisen B
    vs
    FK Banik Ratiskovice
  • 22:00 - 13/08
    Jiskra Rapotin
    vs
    FK Brodek u Prerova
  • VĐQG Myanmar
  • 15:30 - 13/08
    Shan United
    vs
    Ayeyawady united
  • VĐQG Campuchia
  • 15:45 - 13/08
    Nagaworld FC
    vs
    Boeung Ket Angkor
  • 15:45 - 13/08
    Angkor tiger FC
    vs
    Visakha FC
  • 18:30 - 13/08
    Tiffy Army FC
    vs
    Phnom Penh FC
  • 18:30 - 13/08
    Svay Rieng FC
    vs
    Kirivong Sok Sen Chey
  • J2-League
  • 16:00 - 13/08
    Grulla Morioka
    vs
    Blaublitz Akita
  • 16:00 - 13/08
    Yokohama FC
    vs
    Thespa Kusatsu
  • 16:00 - 13/08
    Ventforet Kofu
    vs
    Roasso Kumamoto
  • 16:00 - 13/08
    Mito Hollyhock
    vs
    Tokyo Verdy
  • 17:00 - 13/08
    V-Varen Nagasaki
    vs
    FC Ryukyu
  • 17:00 - 13/08
    Vegalta Sendai
    vs
    Omiya Ardija
  • 17:00 - 13/08
    Montedio Yamagata
    vs
    Zweigen Kanazawa FC
  • 17:00 - 13/08
    Fagiano Okayama
    vs
    Renofa Yamaguchi
  • Hạng Nhất Malaysia
  • 16:00 - 13/08
    Kelantan
    vs
    PDRM
  • 19:15 - 13/08
    Darul Takzim II
    vs
    Perak
  • K League 2
  • 16:00 - 13/08
    Jeonnam Dragons
    vs
    FC Anyang
  • 18:00 - 13/08
    Ansan Greeners FC
    vs
    Gwangju Football Club
  • 18:00 - 13/08
    Bucheon FC 1995
    vs
    Seoul E-Land FC
  • GER D5
  • 16:00 - 13/08
    TSV Kornburg
    vs
    SV Donaustauf
  • 19:00 - 13/08
    Eintracht Bamberg
    vs
    Feucht SC
  • 19:30 - 13/08
    FC Geesdorf
    vs
    ASV Cham
  • 21:00 - 13/08
    ATSV Erlangen
    vs
    TSV Abtswind
  • 21:00 - 13/08
    SSV Jahn Regensburg II
    vs
    SpVgg Weiden
  • SVK U19 A
  • 16:00 - 13/08
    FC Kosice U19
    vs
    SCP RuzomberokU19
  • 16:00 - 13/08
    DAC Dunajska Streda U19
    vs
    FC Petrzalka U19
  • 16:00 - 13/08
    Dukla Banska Bystrica U19
    vs
    MFK Zemplin Michalovce U19
  • 16:00 - 13/08
    Slovan Bratislava U19
    vs
    FK Zeleziarne Podbrezova U19
  • 16:00 - 13/08
    MSK Zilina U19
    vs
    FC Vion Zlate Moravce U19
  • Hungary Womens Division 1 League
  • 16:00 - 13/08
    MOL Fehervar FC (W)
    vs
    Szekszard UFC (W)
  • 16:00 - 13/08
    Viktoria FC Szombathely (w)
    vs
    Kelen SC (w)
  • 21:00 - 13/08
    Puskas Akademia (W)
    vs
    MTK Hungaria FC (w)
  • VĐQG Indonesia
  • 16:00 - 13/08
    Persib Bandung
    vs
    PSIS Semarang
  • 18:15 - 13/08
    PSS Sleman
    vs
    Barito Putera
  • 20:30 - 13/08
    Bali United
    vs
    Arema FC
  • Finland Kolmonen
  • 16:00 - 13/08
    EPS Reservi
    vs
    EIF Academy
  • 17:30 - 13/08
    KoiPS
    vs
    JäPS/47
  • 18:00 - 13/08
    PaiHa
    vs
    Aland
  • 18:00 - 13/08
    Saaksjarven Loiske
    vs
    ACE
  • 18:00 - 13/08
    Tampere Utd II
    vs
    FC Haka Juniors
  • 19:00 - 13/08
    Peimari United
    vs
    ToVe Pori
  • 20:00 - 13/08
    FC Viikingit E
    vs
    Valtti
  • Poland Division 4
  • 16:00 - 13/08
    MKS Slask Swietochlowice
    vs
    Szczakowianka Jaworzno
  • 16:00 - 13/08
    Piast Gliwice (Youth)
    vs
    Ks Unia Dabrowa Gornicza
  • 17:00 - 13/08
    Gedania Gdansk
    vs
    Stolem Gniewino
  • 17:00 - 13/08
    Chrobry Glogow II
    vs
    GKP Gorzow
  • 17:00 - 13/08
    Rakow Czestochowa 2
    vs
    Gawin Sleza Wroclaw
  • 18:00 - 13/08
    Dobre Miasto
    vs
    Rominta Goldap
  • 18:00 - 13/08
    LKS Goczalkowice Zdroj
    vs
    Odra Wodzislaw Slaski
  • 20:25 - 13/08
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    vs
    Sieradz
  • 22:00 - 13/08
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    vs
    Mlawianka Mlawa
  • 22:00 - 13/08
    MKS Kluczbork
    vs
    Carina Gubin
  • 22:00 - 13/08
    Zawisza Bydgoszcz SA
    vs
    Jarota Jarocin
  • 22:00 - 13/08
    KP Starogard Gdanski
    vs
    Unia Swarzedz
  • 22:00 - 13/08
    Gwarek Tarnowskie Gory
    vs
    Lechia Zielona Gora
  • 22:00 - 13/08
    Jagiellonia Bialystok II
    vs
    Pilica Bialobrzegi
  • 22:00 - 13/08
    KS Legionovia Legionowo
    vs
    Olimpia Zambrow
  • 22:00 - 13/08
    Blonianka Blonie
    vs
    LKS Lodz II
  • 22:00 - 13/08
    GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
    vs
    Polonia Nysa
  • 00:45 - 14/08
    Podlasie Biala Podlaska
    vs
    KS Wieczysta Krakow
  • Slovakia I Liga Women
  • 16:00 - 13/08
    AS Trencin (w)
    vs
    MFK Ruzomberok (w)
  • 16:00 - 13/08
    Dukla Banska Bystrica (w)
    vs
    FK Nove Zamky (w)
  • 16:00 - 13/08
    Peshaka (w)
    vs
    Spartak Trnava (w)
  • 16:00 - 13/08
    MFK Topolcany (w)
    vs
    Slovan Bratislava (w)
  • 16:00 - 13/08
    TJ Spartak Myjava(w)
    vs
    SKF Zilina (w)
  • Northern NSW U20 League
  • 16:00 - 13/08
    Mt Druitt Town Rangers U20
    vs
    Marconi Stallions U20
  • WAUS WD1
  • 16:00 - 13/08
    Perth SC (w)
    vs
    Perth RedStar (W)
  • 16:00 - 13/08
    Murdoch University Melville FC (w)
    vs
    Fremantle City FC (w)
  • Czech Republic U19 League
  • 16:00 - 13/08
    Viktoria Plzen U19
    vs
    Hradec Kralove U19
  • 16:00 - 13/08
    Sigma Olomouc U19
    vs
    Banik Ostrava U19
  • 16:00 - 13/08
    Sparta Praha U19
    vs
    Dynamo Ceske Budejovice U19
  • 16:00 - 13/08
    Mlada Boleslav U19
    vs
    Vysocina Jihlava U19
  • 17:15 - 13/08
    Slovacko U19
    vs
    Pardubice U19
  • 18:15 - 13/08
    Dukla Praha U19
    vs
    MFK Karvina U19
  • V League 2
  • 16:00 - 13/08
    Huda Hue
    vs
    TTBD Phu Dong
  • 16:30 - 13/08
    Cong An Nhan Dan
    vs
    Khatoco Khanh Hoa
  • 17:00 - 13/08
    Binh Phuoc
    vs
    Tuan Tu Phu Tho
  • Poland Mloda Ekstraklasa
  • 16:00 - 13/08
    Cracovia Krakow (Youth)
    vs
    Lech Poznan (Youth)
  • 17:00 - 13/08
    Escola Varsovia Warszawa Youth
    vs
    Pogon Szczecin(Youth)
  • 17:00 - 13/08
    Lechia Gdansk (Youth)
    vs
    Slask Wroclaw U21
  • 17:00 - 13/08
    Miedz Legnica Youth
    vs
    Korona Kielce U19
  • 17:00 - 13/08
    Zaglebie Lubin (Youth)
    vs
    Wisla Krakow (Youth)
  • 22:00 - 13/08
    Polonia Warszawa (Youth)
    vs
    Arka Gdynia (Youth)
  • Germany Youth U19 League
  • 16:00 - 13/08
    Bayern Munchen U19
    vs
    TSV 1860 Munchen U19
  • 16:00 - 13/08
    SC Freiburg U19
    vs
    SpVgg Unterhaching U19
  • 16:00 - 13/08
    Ingolstadt U19
    vs
    VfB Stuttgart U19
  • 16:00 - 13/08
    Rot-Weiss Essen U19
    vs
    Monchengladbach U19
  • 16:00 - 13/08
    Viktoria koln U19
    vs
    VfL Bochum U19
  • 17:00 - 13/08
    FSV Mainz 05 U19
    vs
    Hoffenheim U19
  • 17:00 - 13/08
    Hertha Berlin U19
    vs
    RB LeipzigU19
  • 18:00 - 13/08
    FC Heidenheim U19
    vs
    FC Astoria Walldorf U19
  • 18:00 - 13/08
    Preuben Munster U19
    vs
    Fortuna Dusseldorf U19
  • 18:00 - 13/08
    VfL Wolfsburg U19
    vs
    Hannover 96 U19
  • 19:00 - 13/08
    St. Pauli U19
    vs
    Hansa Rostock U19
  • VĐQG Singapore
  • 16:30 - 13/08
    Tanjong Pagar Utd
    vs
    Tampines Rovers FC
  • 16:30 - 13/08
    Young Lions
    vs
    Lion City Sailors
  • Hạng 2 Bồ Đào Nha
  • 17:00 - 13/08
    SC Covilha
    vs
    Feirense
  • 21:30 - 13/08
    Estrela da Amadora
    vs
    SC Farense
  • 21:30 - 13/08
    SCU Torreense
    vs
    Nacional da Madeira
  • Hạng 2 Thụy Điển
  • 17:00 - 13/08
    Bergnasets AIK
    vs
    Sund IF
  • 17:00 - 13/08
    Akropolis IF
    vs
    FC Gute
  • 17:30 - 13/08
    Sandvikens AIK FK
    vs
    IFK Stocksund
  • 18:00 - 13/08
    IFK Lulea
    vs
    Ytterhogdal IK
  • 18:00 - 13/08
    IFK Ostersunds
    vs
    Kiruna FF
  • 18:00 - 13/08
    Onsala BK
    vs
    Tolo IF
  • 18:00 - 13/08
    Stenungsunds IF
    vs
    Vanersborg FK
  • 19:00 - 13/08
    Karlskrona AIF
    vs
    Kristianstads FF
  • 19:00 - 13/08
    Karlbergs BK
    vs
    IFK Lidingo FK
  • 19:00 - 13/08
    Huddinge IF
    vs
    Smedby AIS
  • 19:00 - 13/08
    Friska Viljor FC
    vs
    Storfors AIK
  • 19:00 - 13/08
    Bodens BK
    vs
    Umea FC Academy
  • 19:00 - 13/08
    Ariana
    vs
    Osterlen FF
  • 19:00 - 13/08
    IFK Hassleholm
    vs
    Asarums IF FK
  • 19:00 - 13/08
    Hogsby IK
    vs
    FC Rosengard
  • 19:00 - 13/08
    Skiljebo SK
    vs
    Hudiksvalls ABK
  • 19:00 - 13/08
    Kumla
    vs
    Mjolby AI FF
  • 19:00 - 13/08
    Karlslunds IF HFK
    vs
    Herrestads AIF
  • 19:00 - 13/08
    Angered BK
    vs
    Yxhults IK
  • 20:00 - 13/08
    Sandviks IK
    vs
    Gottne IF
  • 21:00 - 13/08
    Kvarnsvedens IK
    vs
    IFK Uppsala
  • 21:00 - 13/08
    IF Algarna
    vs
    Skelleftea FF
  • 21:00 - 13/08
    Nykopings BIS
    vs
    Varmbols FC
  • Hạng Nhất Belarus
  • 17:00 - 13/08
    Dnepr Rohachev
    vs
    Volna Pinsk
  • 19:00 - 13/08
    Shakhter Soligorsk II
    vs
    Naftan Novopolock
  • 20:00 - 13/08
    Lokomotiv Gomel
    vs
    FK Orsha
  • 21:00 - 13/08
    Kommunalnik Slonim
    vs
    Smorgon FC
  • Ngoại Hạng Nữ Nga
  • 17:00 - 13/08
    CSKA Moscow (w)
    vs
    Rubin Kazan (w)
  • 17:00 - 13/08
    Lokomotiv Moscow (w)
    vs
    Krasnodar FK (w)
  • 17:00 - 13/08
    Zenit St Petersburg (w)
    vs
    Chertanovo Moscow (w)
  • 22:00 - 13/08
    FK Rostov (w)
    vs
    Yenisey Krasnoyarsk (w)
  • 22:00 - 13/08
    FK Ryazan (w)
    vs
    Zvezda 2005 (w)
  • POL WD1
  • 17:00 - 13/08
    Sportowa Czworka Radom (w)
    vs
    Czarni Sosnowiec (w)
  • 17:00 - 13/08
    KKPK Medyk Konin (w)
    vs
    Pogon Szczecin (w)
  • 17:00 - 13/08
    Slask Wroclaw (w)
    vs
    GKS Gornik Leczna (w)
  • 21:00 - 13/08
    Pogon Tczew (w)
    vs
    KKP Bydgoszcz (w)
  • 22:00 - 13/08
    UKS Lodz (w)
    vs
    APLG Gdansk (w)
  • Sri Lanka Champions League
  • 17:00 - 13/08
    Super Sun SC
    vs
    New Star SC
  • 17:00 - 13/08
    Moragasmulla SC
    vs
    Sri Lanka Police SC
  • Denmark - 4.Liga
  • 17:00 - 13/08
    GVI
    vs
    Herstedoster
  • 17:00 - 13/08
    B1908
    vs
    Gorslev IF
  • 18:00 - 13/08
    Karlslunde IF
    vs
    Greve Fodbold
  • 18:00 - 13/08
    Otterup
    vs
    B 1909 Odense
  • 18:00 - 13/08
    Viby IF
    vs
    Vejgaard B
  • 18:00 - 13/08
    Tarup Paarup IF
    vs
    Brabrand 2
  • 18:30 - 13/08
    Hedensted
    vs
    B 1913 Odense
  • 18:30 - 13/08
    Norresundby
    vs
    Vinder Vatanspor-VRI
  • 19:00 - 13/08
    Herlev IF
    vs
    Slagelse BI
  • 20:00 - 13/08
    AaB 2
    vs
    ASA Aarhus
  • 20:00 - 13/08
    FC Djursland
    vs
    Kjellerup
  • Dự Bị Ngoại Hạng Belarus
  • 17:00 - 13/08
    Torpedo Zhodino Reserves
    vs
    Energetik-BGU Minsk Reserves
  • 17:00 - 13/08
    Dnepr Mogilev Reserves
    vs
    Shakhter Soligorsk Reserves
  • 19:00 - 13/08
    Neman Grodno Reserves
    vs
    FC Slutsk Reserves
  • Poland U19 League
  • 17:00 - 13/08
    Lechia Gdansk U19
    vs
    Slask Wroclaw U19
  • Lithuania II Lyga
  • 17:00 - 13/08
    DFK Dainava Alytus B
    vs
    FK Transinvest
  • 18:00 - 13/08
    Silute
    vs
    Suduva Marijampole II
  • Norway Division 4
  • 17:00 - 13/08
    Fyllingsdalen
    vs
    Grei
  • 18:00 - 13/08
    Floro
    vs
    Toten
  • 18:00 - 13/08
    Junkeren
    vs
    Innstranden
  • 18:00 - 13/08
    Rana FK
    vs
    Kolstad
  • 18:00 - 13/08
    Honefoss BK
    vs
    IL Hodd B
  • 19:00 - 13/08
    Forde
    vs
    FF Lillehammer
  • 19:00 - 13/08
    Molde B
    vs
    Elverum
  • 19:00 - 13/08
    Bremnes IL
    vs
    Djerv 1919
  • 19:00 - 13/08
    Follo
    vs
    Uraedd FK
  • 19:00 - 13/08
    Fredrikstad B
    vs
    IL Express
  • 19:00 - 13/08
    Mjolner
    vs
    Mjondalen IF B
  • 20:00 - 13/08
    Mandalskameratene
    vs
    Sprint-Jeloy
  • 20:00 - 13/08
    Byasen Toppfot
    vs
    Tiller
  • 20:00 - 13/08
    Vindbjart
    vs
    Fram Larvik
  • 20:00 - 13/08
    Fana
    vs
    Stord IL
  • 20:00 - 13/08
    Halsen
    vs
    Eik-Tonsberg
  • 20:00 - 13/08
    Sola
    vs
    Akra
  • 20:00 - 13/08
    Bjarg
    vs
    Viking B
  • 21:00 - 13/08
    Volda
    vs
    Spjelkavik
  • 21:00 - 13/08
    Orkla
    vs
    Strindheim IL
  • 21:00 - 13/08
    Rosenborg B
    vs
    Nardo FK
  • 21:00 - 13/08
    Gjelleraasen IL
    vs
    Bossekop
  • 21:00 - 13/08
    Harstad
    vs
    IF Floya
  • 21:00 - 13/08
    Melhus
    vs
    SK Trygg Lade
  • Hạng 2 Thái Lan
  • 17:30 - 13/08
    Ayutthaya United
    vs
    Kasetsart FC
  • 18:00 - 13/08
    Chainat FC
    vs
    Krabi FC
  • 18:30 - 13/08
    Trat FC
    vs
    Rayong FC
  • 19:00 - 13/08
    Raj Pracha FC
    vs
    Phrae United FC
  • India DSD
  • 17:45 - 13/08
    Rangers SC
    vs
    Hindustan Aeronautics Limited
  • 2 .Bundesliga
  • 18:00 - 13/08
    Karlsruher SC
    vs
    SV Sandhausen
  • 18:00 - 13/08
    Arminia Bielefeld
    vs
    Hamburger SV
  • 18:00 - 13/08
    Holstein Kiel
    vs
    Eintracht Braunschweig
  • 01:30 - 14/08
    Darmstadt
    vs
    Hansa Rostock
  • Germany Regionalliga
  • 18:00 - 13/08
    Energie Cottbus
    vs
    FSV luckenwalde
  • 18:00 - 13/08
    Hamburger SV (Youth)
    vs
    SSV Jeddeloh
  • 18:00 - 13/08
    BSG Chemie Leipzig
    vs
    VSG Altglienicke
  • 19:00 - 13/08
    Holstein Kiel II
    vs
    FC Teutonia 05
  • 19:00 - 13/08
    Kickers Emden
    vs
    Havelse
  • 19:00 - 13/08
    Alemannia Aachen
    vs
    Preuben Munster
  • 19:00 - 13/08
    SSV Ulm 1846
    vs
    Bahlinger
  • 19:00 - 13/08
    TSV Steinbach Haiger
    vs
    FSV Mainz 05 (Youth)
  • 19:00 - 13/08
    SV Lippstadt
    vs
    FC Kaan-Marienborn
  • 19:00 - 13/08
    SV Rodinghausen
    vs
    Schalke 04 (Youth)
  • 19:00 - 13/08
    SV Straelen
    vs
    Duren
  • 19:00 - 13/08
    Bocholt FC
    vs
    Wuppertaler
  • 19:00 - 13/08
    DJK Vilzing
    vs
    TSV Aubstadt
  • 19:00 - 13/08
    Unterhaching
    vs
    Bayern Munchen (Youth)
  • 19:00 - 13/08
    Schweinfurt 05 FC
    vs
    Wacker Burghausen
  • 19:00 - 13/08
    Vfr Aalen
    vs
    SG Barockstadt
  • 19:00 - 13/08
    Te Cu Kukuh Atta Seip
    vs
    Wurzburger Kickers
  • 19:00 - 13/08
    Wattenscheid 09
    vs
    Fortuna Koln
  • 19:00 - 13/08
    Astoria Walldorf
    vs
    VfR Wormatia Worms
  • 19:00 - 13/08
    TSG Balingen
    vs
    Freiberg
  • 22:00 - 13/08
    SV Drochtersen/Assel
    vs
    Eintracht Norderstedt
  • 22:00 - 13/08
    VfB Eichstatt
    vs
    Nurnberg (Youth)
  • Hạng 3 Thụy Điển
  • 18:00 - 13/08
    FC Stockholm Internazionale
    vs
    Sollentuna United
  • 18:00 - 13/08
    Lunds BK
    vs
    Tvaakers IF
  • 21:00 - 13/08
    Lindome GIF
    vs
    Atvidabergs
  • 21:00 - 13/08
    Oskarshamns AIK
    vs
    Torns IF
  • 21:00 - 13/08
    Vanersborgs IF
    vs
    Angelholms FF
  • Hạng 2 Na Uy
  • 18:00 - 13/08
    Gjovik Lyn
    vs
    Brattvag
  • 20:00 - 13/08
    Sotra
    vs
    Vard Haugesund
  • 20:00 - 13/08
    Ullern FC
    vs
    Staal Jorpeland
  • 21:00 - 13/08
    Moss
    vs
    Notodden FK
  • 21:00 - 13/08
    FK Arendal
    vs
    Orn-Horten
  • 21:00 - 13/08
    Odd Grenland 2
    vs
    Kvik Halden
  • 21:00 - 13/08
    Baerum SK
    vs
    Ullensaker/Kisa IL
  • 22:00 - 13/08
    Alta
    vs
    Asker
  • Hạng Nhất Đan Mạch
  • 18:00 - 13/08
    Helsingor
    vs
    Hvidovre IF
  • 20:00 - 13/08
    Nykobing FC
    vs
    Vendsyssel
  • Denmark Woman League Divison 2
  • 18:00 - 13/08
    Aalborg (w)
    vs
    Vildbjerg SF (w)
  • 19:00 - 13/08
    Osterbro IF (w)
    vs
    Naesby BK (w)
  • 19:00 - 13/08
    Odense BK (w)
    vs
    Boldklubben AF 1893 (w)
  • 20:00 - 13/08
    Herlufsholm GF (w)
    vs
    Varde (w)
  • FNL
  • 18:00 - 13/08
    Veles
    vs
    FC Ufa
  • 21:00 - 13/08
    Volga Ulyanovsk
    vs
    KAMAZ Naberezhnye Chelny
  • 22:59 - 13/08
    Shinnik Yaroslavl
    vs
    Rodina Moskva
  • Poland Division 2
  • 18:00 - 13/08
    Slask Wroclaw II
    vs
    Olimpia Elblag
  • 21:30 - 13/08
    OKS Stomil Olsztyn
    vs
    Gornik Polkowice
  • 22:00 - 13/08
    Siarka Tarnobrzeg
    vs
    Radunia Stezyca
  • Denmark Division 3
  • 18:00 - 13/08
    Ishoj IF
    vs
    FA 2000
  • 19:00 - 13/08
    AB Tarnby
    vs
    Holstebro BK
  • 19:00 - 13/08
    SfB Oure
    vs
    Vanlose
  • 19:00 - 13/08
    Young Boys FD
    vs
    Dalum
  • Ngoại Hạng Thái Lan
  • 18:00 - 13/08
    Ratchaburi FC
    vs
    Muang Thong United
  • 18:30 - 13/08
    Lampang FC
    vs
    Nong Bua Lamphu
  • 19:00 - 13/08
    Nakhon Ratchasima
    vs
    Buriram United
  • Denmark Womans League
  • 18:00 - 13/08
    Fortuna Hjorring (w)
    vs
    AGF Kvindefodbold APS (w)
  • 21:00 - 13/08
    Thisted FC (w)
    vs
    HB Koge (w)
  • Germany Oberliga NOFV
  • 18:00 - 13/08
    Budissa Bautzen
    vs
    SV Blau-Weiss Zorbau
  • 19:00 - 13/08
    FC Giessen
    vs
    Bayern Alzenau
  • 19:00 - 13/08
    SG Dynamo Schwerin
    vs
    SV Tasmania Berlin
  • 19:00 - 13/08
    Goppinger SV
    vs
    Pforzheim
  • 19:00 - 13/08
    FC Deisenhofen
    vs
    FC Ingolstadt 04 Am
  • 19:00 - 13/08
    TSV 1860 Munchen (Youth)
    vs
    Gundelfingen
  • 19:00 - 13/08
    Eintracht Stadtallendorf
    vs
    FC 1906 Erlensee
  • 19:00 - 13/08
    TuS Koblenz
    vs
    Sportfreunde Eisbachtal
  • 19:00 - 13/08
    RSV Eintracht
    vs
    FSV Optik Rathenow
  • 19:00 - 13/08
    VFC Plauen
    vs
    SG Union Sandersdorf
  • 19:00 - 13/08
    Bischofswerdaer FV
    vs
    Ludwigsfelder FC
  • 19:00 - 13/08
    Stuttgarter Kickers
    vs
    Nottingen
  • 19:00 - 13/08
    Einheit Rudolstadt
    vs
    Eilenburg
  • 19:00 - 13/08
    FC Oberlausitz
    vs
    FC An der Fahner Hohe
  • 19:00 - 13/08
    FC Einheit Wernigerode
    vs
    Grimma
  • 19:30 - 13/08
    Freiburger FC
    vs
    Holzhausen
  • 20:00 - 13/08
    Blumenthaler SV
    vs
    OSC Bremerhaven
  • 20:00 - 13/08
    Steinbach
    vs
    Eintracht Frankfurt (Youth)
  • 20:00 - 13/08
    Rot-Weiss Hadamar
    vs
    SV Weidenhausen
  • 20:00 - 13/08
    Türkspor Augsburg
    vs
    TSV Kottern
  • 20:00 - 13/08
    TS Woltmershausen
    vs
    TuS Komet Arsten
  • 20:30 - 13/08
    KSV Baunatal
    vs
    Viktoria Griesheim
  • 20:30 - 13/08
    FV Offenburg
    vs
    FV Ravensburg
  • 20:30 - 13/08
    Engers
    vs
    TuS Kirchberg 1909
  • 20:30 - 13/08
    FSV Hollenbach
    vs
    Villingen
  • 20:30 - 13/08
    SSV Reutlingen 05
    vs
    TSG Backnang
  • 20:30 - 13/08
    Hertha Wiesbach
    vs
    Arminia Ludwigshafen
  • 20:30 - 13/08
    FV Dudenhofen
    vs
    Kaiserslautern (Youth)
  • 21:00 - 13/08
    Freie Turnerschaft Braunschweig
    vs
    SV Ramlingen Ehlershausen
  • 21:00 - 13/08
    SC Spelle-Venhaus
    vs
    TSV Pattensen
  • 21:00 - 13/08
    Eintracht Celle
    vs
    SV Ahlerstedt Ottendorf
  • 21:00 - 13/08
    SV Kirchanschoring
    vs
    SV Erlbach
  • 22:00 - 13/08
    TUS Bovinghausen 04
    vs
    Sportfreunde Lotte
  • 22:00 - 13/08
    Turk Gucu Friedberg
    vs
    TuS Dietkirchen
  • 22:00 - 13/08
    SV Unter-Flockenbach
    vs
    Waldgirmes
  • 22:00 - 13/08
    TSV Nördlingen
    vs
    TSV Landsberg
  • 22:00 - 13/08
    Arminia Hannover
    vs
    MTV Gifhorn
  • 22:00 - 13/08
    SV Schalding Heining
    vs
    FC Memmingen
  • 22:00 - 13/08
    SC Preussen Munster II
    vs
    Erndtebruck
  • Kazakhstan Division 2
  • 18:00 - 13/08
    Zhetysu Taldykorgan Reserves
    vs
    Jas Sunkar
  • 19:00 - 13/08
    FK Taraz Reserves
    vs
    FK Aksu Reserves
  • 19:00 - 13/08
    FK Aktobe Reserves
    vs
    FK Kaspyi Aktau Reserves
  • 19:00 - 13/08
    Jas Qyran
    vs
    Shakhter Karagandy Reserves
  • 19:00 - 13/08
    Turan Turkistan Reserves
    vs
    FC Arys
  • 19:30 - 13/08
    FK Maktaaral Reserves
    vs
    FC Aqtobe City
  • 20:00 - 13/08
    Kaisar Kyzylorda Reserves
    vs
    Akademia Ontustyk Reserves
  • 21:30 - 13/08
    Akzhayik Uralsk Reserves
    vs
    FK Atyrau Reserves
  • South Africa League Women
  • 18:00 - 13/08
    Tuks FC (w)
    vs
    Kempton Park Stars (W)
  • 20:00 - 13/08
    Kempton Park FC (W)
    vs
    Springs Home Sweepers FC (w)
  • 20:00 - 13/08
    Two For Joy Ladies FC (W)
    vs
    Tshandama Young Stars (W)
  • Finland Women Premier
  • 18:00 - 13/08
    ONS (w)
    vs
    PK-35 RY (w)
  • 19:00 - 13/08
    HJK Helsinki (w)
    vs
    NJS (w)
  • 19:00 - 13/08
    KuPs (w)
    vs
    PK-35 Vantaa (w)
  • 21:00 - 13/08
    Honka Espoo (w)
    vs
    HPS (w)
  • 21:00 - 13/08
    Aland United (w)
    vs
    Ilves Tampere (w)
  • Hạng Nhất Anh
  • 18:30 - 13/08
    Cardiff City
    vs
    Birmingham City
  • 21:00 - 13/08
    Hull City
    vs
    Norwich City
  • 21:00 - 13/08
    Huddersfield Town
    vs
    Stoke City
  • 21:00 - 13/08
    Millwall
    vs
    Coventry City
  • 21:00 - 13/08
    Blackpool
    vs
    Swansea City
  • 21:00 - 13/08
    Wigan Athletic
    vs
    Bristol City
  • 21:00 - 13/08
    Rotherham United
    vs
    Reading
  • 21:00 - 13/08
    Sunderland A.F.C
    vs
    Queens Park Rangers (QPR)
  • 21:00 - 13/08
    Luton Town
    vs
    Preston North End
  • England League 1
  • 18:30 - 13/08
    Bristol Rovers
    vs
    Oxford United
  • 21:00 - 13/08
    Cheltenham Town
    vs
    Portsmouth
  • 21:00 - 13/08
    Lincoln City
    vs
    Forest Green Rovers
  • 21:00 - 13/08
    Cambridge United
    vs
    Exeter City
  • 21:00 - 13/08
    Derby County
    vs
    Barnsley
  • 21:00 - 13/08
    Ipswich Town
    vs
    Milton Keynes Dons
  • 21:00 - 13/08
    Sheffield Wednesday
    vs
    Charlton Athletic
  • 21:00 - 13/08
    Port Vale
    vs
    Bolton Wanderers
  • 21:00 - 13/08
    Plymouth Argyle
    vs
    Peterborough United
  • 21:00 - 13/08
    Wycombe Wanderers
    vs
    Shrewsbury Town
  • 21:00 - 13/08
    Accrington Stanley
    vs
    Burton Albion
  • 21:00 - 13/08
    Morecambe
    vs
    Fleetwood Town
  • VĐQG Malaysia
  • 18:30 - 13/08
    Sabah
    vs
    Kuala Lumpur
  • 20:00 - 13/08
    Petaling Jaya City FC
    vs
    Negeri Sembilan
  • 20:00 - 13/08
    Terengganu
    vs
    Sarawak United
  • 20:00 - 13/08
    Melaka United
    vs
    Pahang
  • VĐQG Estonia
  • 18:30 - 13/08
    Tallinna JK Legion
    vs
    Nomme JK Kalju
  • 21:00 - 13/08
    FC Flora Tallinn
    vs
    Trans Narva
  • 23:15 - 13/08
    JK Tallinna Kalev
    vs
    Tartu JK Maag Tammeka
  • Belgium Women\'s Premier League
  • 18:30 - 13/08
    KAA Gent Ladies (w)
    vs
    Oud Heverlee Leuven (w)
  • 21:00 - 13/08
    Zulte Waregem VV (w)
    vs
    Club Brugge (w)
  • Slovenia U19
  • 18:30 - 13/08
    NK Radomlje U19
    vs
    NK Bravo U19
  • 18:30 - 13/08
    Domzale U19
    vs
    NK Maribor U20
  • German 3.Liga
  • 19:00 - 13/08
    Ingolstadt
    vs
    Saarbrucken
  • 19:00 - 13/08
    Borussia Dortmund (Youth)
    vs
    Rot-Weiss Essen
  • 19:00 - 13/08
    SV Elversberg
    vs
    Zwickau
  • 19:00 - 13/08
    SpVgg Bayreuth
    vs
    VfL Osnabruck
  • 19:00 - 13/08
    SC Verl
    vs
    TSV 1860 Munchen
  • 19:00 - 13/08
    Viktoria koln
    vs
    Dynamo Dresden
  • Hạng 2 Phần Lan
  • 19:00 - 13/08
    KPV
    vs
    PK-35 Vantaa
  • 21:00 - 13/08
    Ekenas IF Fotboll
    vs
    PIF Parainen
  • Finland - Kakkonen Lohko
  • 19:00 - 13/08
    PK Keski Uusimaa
    vs
    PPJ Akatemia
  • 19:00 - 13/08
    EPS Espoo
    vs
    Jazz Pori
  • 21:00 - 13/08
    HJS Akatemia
    vs
    GrIFK Kauniainen
  • 21:00 - 13/08
    MuSa
    vs
    FC Ilves-Kissat
  • 21:00 - 13/08
    SalPa
    vs
    Honka Akatemia
  • 21:00 - 13/08
    Lahden Reipas
    vs
    KaPa
  • 21:00 - 13/08
    LaPa
    vs
    JIPPO
  • 22:00 - 13/08
    OTP
    vs
    Narpes Kraft
  • Denmark - 2.Liga
  • 19:00 - 13/08
    Aarhus Fremad
    vs
    BK Frem
  • 19:00 - 13/08
    Kolding FC
    vs
    Thisted FC
  • 20:00 - 13/08
    Jammerbugt
    vs
    HIK Hellerup
  • Ngoại Hạng Belarus
  • 19:00 - 13/08
    FK Isloch Minsk
    vs
    Dinamo Brest
  • 21:00 - 13/08
    FC Minsk
    vs
    FK Vitebsk
  • 22:59 - 13/08
    Slavia Mozyr
    vs
    FC Gomel
  • Swden Women Divi.1
  • 19:00 - 13/08
    Ravasens IK Karlskoga (w)
    vs
    IK Uppsala (w)
  • 19:00 - 13/08
    Sundsvalls DFF (w)
    vs
    Vaxjo (w)
  • 20:00 - 13/08
    Alingsas (w)
    vs
    Team TG FF (w)
  • 20:00 - 13/08
    Ifo Bromolla IF (w)
    vs
    Jitex DFF (w)
  • 20:00 - 13/08
    Mallbackens IF (w)
    vs
    Gamla Upsala SK (w)
  • Uzbekistan Cup
  • 19:00 - 13/08
    FK Andijon
    vs
    Turon Nukus
  • Hạng 2 Estonia
  • 19:00 - 13/08
    Harju JK Laagri
    vs
    Kohtla Jarve JK Jarve
  • 19:00 - 13/08
    Tallinna FC Levadia B
    vs
    Elva
  • Hạng 2 Estonia
  • 19:00 - 13/08
    Tallinna FC Ararat TTU
    vs
    Tartu Kalev
  • 19:00 - 13/08
    Laanemaa Haapsalu
    vs
    JK Welco Elekter
  • Estonia Womens
  • 19:00 - 13/08
    JK Tabasalu (w)
    vs
    FC Lootos Polva (w)
  • 19:00 - 13/08
    Tammeka Tartu (w)
    vs
    Saku Sporting (w)
  • 19:00 - 13/08
    Suure-Jaani United (w)
    vs
    FC Flora Tallinn (w)
  • Schleswig Holstein Liga
  • 19:00 - 13/08
    Husumer SV
    vs
    Heider SV
  • 19:00 - 13/08
    TSB Flensburg
    vs
    TSV Pansdorf
  • 20:00 - 13/08
    FC Kilia Kiel
    vs
    SV Eichede
  • VĐQG Tajikistan
  • 19:30 - 13/08
    FK Eskhata
    vs
    CSKA Pamir Dushanbe
  • Belarus Womens Premier League
  • 19:30 - 13/08
    Dinamo Brest (W)
    vs
    Energetik-BGU Minsk (w)
  • 21:30 - 13/08
    Dinamo-BGUFK Minsk (w)
    vs
    ABFF U19 (w)
  • Hạng 2 Pháp
  • 20:00 - 13/08
    Guingamp
    vs
    Paris FC
  • 00:00 - 14/08
    Metz
    vs
    Valenciennes
  • 00:00 - 14/08
    Bastia
    vs
    Grenoble
  • 00:00 - 14/08
    Sochaux
    vs
    Amiens
  • 00:00 - 14/08
    Dijon
    vs
    Caen
  • 00:00 - 14/08
    Nimes
    vs
    Rodez Aveyron
  • 00:00 - 14/08
    Bordeaux
    vs
    Chamois Niortais
  • 00:00 - 14/08
    Le Havre
    vs
    Pau FC
  • 00:00 - 14/08
    Annecy
    vs
    Stade Lavallois MFC
  • Hạng 2 Thụy Điển
  • 20:00 - 13/08
    Dalkurd FF
    vs
    Orgryte
  • 20:00 - 13/08
    Jonkopings Sodra IF
    vs
    Halmstads
  • VĐQG Ba Lan
  • 20:00 - 13/08
    Cracovia Krakow
    vs
    Piast Gliwice
  • 22:30 - 13/08
    Gornik Zabrze
    vs
    Stal Mielec
  • 01:00 - 14/08
    Pogon Szczecin
    vs
    Wisla Plock
  • Hạng Nhất Ba Lan
  • 20:00 - 13/08
    Skra Czestochowa
    vs
    Zaglebie Sosnowiec
  • 22:30 - 13/08
    GKS Tychy
    vs
    Wisla Krakow
  • 01:00 - 14/08
    Odra Opole
    vs
    Resovia Rzeszow
  • VĐQG Nam Phi
  • 20:00 - 13/08
    Mamelodi Sundowns
    vs
    Kaizer Chiefs
  • 20:00 - 13/08
    Marumo Gallants FC
    vs
    Lamontville Golden Arrows
  • 20:00 - 13/08
    Stellenbosch FC
    vs
    Royal AM
  • 22:30 - 13/08
    Richards Bay
    vs
    Sekhukhune United
  • 01:00 - 14/08
    AmaZulu
    vs
    Cape Town City
  • Kazakhstan Cup
  • 20:00 - 13/08
    FK Kaspyi Aktau
    vs
    Akzhayik Oral
  • 20:00 - 13/08
    Maktaaral
    vs
    FK Taraz
  • 22:00 - 13/08
    FK Aksu
    vs
    Ordabasy
  • 22:00 - 13/08
    FC Kairat Almaty
    vs
    FK Atyrau
  • Lithuania - 2.Division
  • 20:00 - 13/08
    Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
    vs
    Nevezis Kedainiai
  • 21:00 - 13/08
    Garr and Ava
    vs
    NFA Kaunas
  • Latvia Cup
  • 20:00 - 13/08
    Grobina
    vs
    Skanstes SK
  • 22:00 - 13/08
    Jelgava
    vs
    Metta/LU Riga
  • Hạng 2 Uzbekistan
  • 20:00 - 13/08
    Aral Nukus
    vs
    Shurtan Guzor
  • Zimbabwe Premier
  • 20:00 - 13/08
    Chicken Inn
    vs
    Harare City
  • 20:00 - 13/08
    Cranborne Bullets
    vs
    Ngezi Platinum
  • 20:00 - 13/08
    Herentals FC
    vs
    Highlanders
  • 20:00 - 13/08
    FC Platinum
    vs
    Black Rhinos
  • Iceland 3 Deild
  • 20:00 - 13/08
    UMF Sindri Hofn
    vs
    Dalvik Reynir
  • 21:00 - 13/08
    KFS Vestmannaeyjar
    vs
    Kormakur
  • Republic of Ireland National League Women
  • 20:00 - 13/08
    Sligo Rovers (W)
    vs
    Bohemians Dublin (w)
  • 22:00 - 13/08
    DLR Waves (w)
    vs
    Peamount Utd (w)
  • 22:59 - 13/08
    Cork City (w)
    vs
    Yalong City (w)
  • 01:35 - 14/08
    Galway LFC (w)
    vs
    Wexford Youths (w)
  • Giải Trẻ Argentina
  • 20:00 - 13/08
    Tigre Reserves
    vs
    Defensa y Justicia Reserves
  • 21:00 - 13/08
    Talleres Cordoba Reserve
    vs
    Estudiantes LP Reserves
  • Burundi League
  • 20:00 - 13/08
    Athletico Olympic
    vs
    Kayanza Utd
  • 20:00 - 13/08
    Top Junior
    vs
    Fc Tigre Noir
  • 20:00 - 13/08
    Bujumbura City
    vs
    Le Messager Ngozi
  • Brazil Campeonato Mineiro U20
  • 20:00 - 13/08
    Uberlandia Youth
    vs
    Ipatinga U20
  • Welsh Premier League
  • 20:30 - 13/08
    Newtown AFC
    vs
    The New Saints
  • 20:30 - 13/08
    UWIC Inter Cardiff
    vs
    Connahs Quay Nomads FC
  • 20:30 - 13/08
    Haverfordwest County
    vs
    Caernarfon
  • 23:45 - 13/08
    Pontypridd
    vs
    Flint Town
  • Wales FAW Championship
  • 20:30 - 13/08
    Llantwit Major
    vs
    Cwmbran Celtic
  • 20:30 - 13/08
    Trefelin
    vs
    Cambrian Clydach
  • 20:30 - 13/08
    Ynyshir Albions
    vs
    Pontardawe Town
  • 20:30 - 13/08
    Guilsfield
    vs
    Prestatyn Town FC
  • 20:30 - 13/08
    Penrhyncoch
    vs
    Porthmadog
  • 20:30 - 13/08
    Conwy Utd
    vs
    Llandudno
  • 20:30 - 13/08
    Carmarthen
    vs
    Swansea University
  • 20:30 - 13/08
    Newi Cefn Druids
    vs
    Holyhead
  • 20:30 - 13/08
    Buckley Town
    vs
    Ruthin Town FC
  • Switzerland - 2.Liga
  • 20:30 - 13/08
    Basuli B team
    vs
    Kriens
  • 21:00 - 13/08
    FC Linth 04
    vs
    FC Wettswil Bonstetten
  • 21:00 - 13/08
    USV Eschen Mauren
    vs
    FC Paradiso
  • 21:00 - 13/08
    Neuchatel Xamax FCS U21
    vs
    Wohlen
  • 21:00 - 13/08
    solothurn
    vs
    Muri
  • 21:00 - 13/08
    FC Schotz
    vs
    Delemont
  • 21:00 - 13/08
    YF Juventus Zurich
    vs
    Young Boys U21
  • 21:00 - 13/08
    SC Dornach
    vs
    Concordia
  • 21:00 - 13/08
    FC Winterthur U21
    vs
    FC Gossau
  • 21:00 - 13/08
    Rotkreuz
    vs
    FC Emmenbrucke
  • 21:00 - 13/08
    SV Hongg
    vs
    Lugano U21
  • 21:00 - 13/08
    FC Rapperswil-Jona
    vs
    Breitenrain
  • 21:00 - 13/08
    FC Luzern U21
    vs
    Bulle
  • 21:00 - 13/08
    Chiasso
    vs
    Biel Bienne
  • 21:00 - 13/08
    SC Cham
    vs
    FC St.Gallen U21
  • 21:00 - 13/08
    Bruhl SG
    vs
    Bavois
  • 21:00 - 13/08
    Zurich B team
    vs
    Etoile Carouge
  • 21:00 - 13/08
    Grasshoppers U21
    vs
    Kreuzlingen
  • 22:00 - 13/08
    Bassecourt
    vs
    FC Black Stars Basel
  • 22:00 - 13/08
    Stade Nyonnais
    vs
    Baden
  • 22:00 - 13/08
    Monthey
    vs
    Grand Saconnex
  • 22:00 - 13/08
    Taverne
    vs
    Uzi
  • 22:00 - 13/08
    Meyrin
    vs
    FC Sion U21
  • 22:00 - 13/08
    Echallens
    vs
    La Chaux-de-Fonds
  • 22:30 - 13/08
    Portalban/Gletterens
    vs
    FC Martigny Sports
  • 22:30 - 13/08
    Vevey Sports
    vs
    Concordia Lausanne
  • 23:30 - 13/08
    FC Tuggen
    vs
    Weesen
  • VĐQG Bỉ
  • 21:00 - 13/08
    Westerlo
    vs
    Standard Liege
  • 23:15 - 13/08
    Seraing United
    vs
    Charleroi
  • 23:15 - 13/08
    Cercle Brugge
    vs
    Mechelen
  • 01:45 - 14/08
    Saint Gilloise
    vs
    Kortrijk
  • Ngoại Hạng Scotland
  • 21:00 - 13/08
    Saint Mirren
    vs
    Ross County
  • 21:00 - 13/08
    Livingston
    vs
    Hibernian
  • 21:00 - 13/08
    Glasgow Rangers
    vs
    Saint Johnstone
  • 21:00 - 13/08
    Aberdeen
    vs
    Motherwell
  • VĐQG Phần Lan
  • 21:00 - 13/08
    Ilves Tampere
    vs
    Honka Espoo
  • 21:00 - 13/08
    Inter Turku
    vs
    Vaasa VPS
  • VĐQG Na Uy
  • 21:00 - 13/08
    Aalesund FK
    vs
    Haugesund
  • Hạng 4 Anh
  • 21:00 - 13/08
    Salford City
    vs
    Crewe Alexandra
  • 21:00 - 13/08
    Rochdale
    vs
    Grimsby Town
  • 21:00 - 13/08
    Bradford City
    vs
    Newport County
  • 21:00 - 13/08
    Walsall
    vs
    Stevenage Borough
  • 21:00 - 13/08
    Carlisle United
    vs
    Swindon Town
  • 21:00 - 13/08
    Northampton Town
    vs
    Hartlepool United
  • 21:00 - 13/08
    Tranmere Rovers
    vs
    Gillingham
  • 21:00 - 13/08
    AFC Wimbledon
    vs
    Doncaster Rovers
  • 21:00 - 13/08
    Leyton Orient
    vs
    Mansfield Town
  • 21:00 - 13/08
    Stockport County
    vs
    Colchester United
  • 21:00 - 13/08
    Harrogate Town
    vs
    Crawley Town
  • 21:00 - 13/08
    Sutton United
    vs
    Barrow
  • Hạng 5 Anh
  • 21:00 - 13/08
    Yeovil Town
    vs
    Wrexham
  • 21:00 - 13/08
    Eastleigh
    vs
    Wealdstone FC
  • 21:00 - 13/08
    Halifax Town
    vs
    Torquay United
  • 21:00 - 13/08
    Gateshead
    vs
    Barnet
  • 21:00 - 13/08
    Maidenhead United
    vs
    Scunthorpe United
  • 21:00 - 13/08
    Maidstone United
    vs
    York City
  • 21:00 - 13/08
    Solihull Moors
    vs
    Southend United
  • 21:00 - 13/08
    Woking
    vs
    Dagenham Redbridge
  • 21:00 - 13/08
    Boreham Wood
    vs
    Notts County
  • 21:00 - 13/08
    Bromley
    vs
    Altrincham
  • 21:00 - 13/08
    Chesterfield
    vs
    Aldershot Town
  • 23:20 - 13/08
    Oldham Athletic
    vs
    Dorking
  • England Conference South Division
  • 21:00 - 13/08
    Braintree Town
    vs
    Havant Waterlooville
  • 21:00 - 13/08
    Chippenham Town
    vs
    Chelmsford City
  • 21:00 - 13/08
    Concord Rangers
    vs
    Taunton Town
  • 21:00 - 13/08
    Dartford
    vs
    Cheshunt
  • 21:00 - 13/08
    Dover Athletic
    vs
    Hungerford Town
  • 21:00 - 13/08
    Eastbourne Borough
    vs
    Bath City
  • 21:00 - 13/08
    Farnborough Town
    vs
    Dulwich Hamlet
  • 21:00 - 13/08
    Hampton Richmond Borough
    vs
    Hemel Hempstead Town
  • 21:00 - 13/08
    Slough Town
    vs
    Tonbridge Angels
  • 21:00 - 13/08
    St Albans City
    vs
    Oxford City
  • 21:00 - 13/08
    Welling United
    vs
    Worthing
  • 21:00 - 13/08
    Weymouth
    vs
    Ebbsfleet United
  • England Conference North Division
  • 21:00 - 13/08
    Banbury United
    vs
    AFC Fylde
  • 21:00 - 13/08
    Buxton FC
    vs
    Curzon Ashton FC
  • 21:00 - 13/08
    Chester FC
    vs
    Brackley Town
  • 21:00 - 13/08
    Chorley FC
    vs
    Darlington
  • 21:00 - 13/08
    Farsley Celtic
    vs
    Alfreton Town
  • 21:00 - 13/08
    Gloucester City
    vs
    Boston United
  • 21:00 - 13/08
    Kettering Town
    vs
    Bradford Park Avenue
  • 21:00 - 13/08
    Spennymoor Town
    vs
    AFC Telford United
  • 21:00 - 13/08
    Kings Lynn
    vs
    Blyth Spartans
  • 21:00 - 13/08
    Scarborough
    vs
    Hereford United
  • 21:00 - 13/08
    Southport FC
    vs
    Peterborough Sports
  • 21:00 - 13/08
    Kidderminster Harriers
    vs
    Leamington
  • England Southern Premier League
  • 21:00 - 13/08
    Beaconsfield SYCOB
    vs
    Plymouth Parkway
  • 21:00 - 13/08
    Chesham United
    vs
    Hartley Wintney
  • 21:00 - 13/08
    Harrow Borough
    vs
    Winchester City
  • 21:00 - 13/08
    Hayes Yeading United
    vs
    Salisbury FC
  • 21:00 - 13/08
    Merthyr Town
    vs
    Bracknell Town
  • 21:00 - 13/08
    North Leigh
    vs
    Metropolitan Police
  • 21:00 - 13/08
    Poole Town
    vs
    Tiverton Town
  • 21:00 - 13/08
    Swindon Supermarine
    vs
    Hendon
  • 21:00 - 13/08
    Truro City
    vs
    Dorchester Town
  • 21:00 - 13/08
    Weston Super Mare
    vs
    Gosport Borough
  • 21:00 - 13/08
    Yate Town
    vs
    Hanwell Town
  • England Northern Premier League
  • 21:00 - 13/08
    FC United of Manchester
    vs
    Atherton Collieries
  • 21:00 - 13/08
    Hyde F.C.
    vs
    Radcliffe Borough
  • 21:00 - 13/08
    Lancaster City
    vs
    Nantwich Town
  • 21:00 - 13/08
    Liversedge
    vs
    Ashton United
  • 21:00 - 13/08
    Guiseley
    vs
    Marine
  • 21:00 - 13/08
    Marske United
    vs
    Belper Town
  • 21:00 - 13/08
    Matlock Town
    vs
    Whitby Town
  • 21:00 - 13/08
    South Shields
    vs
    Stalybridge Celtic
  • 21:00 - 13/08
    Stafford Rangers
    vs
    Bamber Bridge
  • 21:00 - 13/08
    Warrington Town AFC
    vs
    Morpeth Town
  • 21:00 - 13/08
    Warrington Rylands
    vs
    Gainsborough Trinity
  • England Ryman(Isthmian) League Premier Division
  • 21:00 - 13/08
    Billericay Town
    vs
    Cray Wanderers
  • 21:00 - 13/08
    Bishop's Stortford
    vs
    Haringey Borough
  • 21:00 - 13/08
    Bognor Regis Town
    vs
    Hornchurch
  • 21:00 - 13/08
    Canvey Island
    vs
    Horsham
  • 21:00 - 13/08
    Carshalton Athletic FC
    vs
    Brightlingsea Regent
  • 21:00 - 13/08
    Corinthian Casuals
    vs
    Bowers Pitsea
  • 21:00 - 13/08
    Enfield Town
    vs
    Folkestone
  • 21:00 - 13/08
    Hastings United
    vs
    Aveley
  • 21:00 - 13/08
    Margate
    vs
    Kingstonian
  • 21:00 - 13/08
    Wingate Finchley
    vs
    lewes
  • Scottish Championship
  • 21:00 - 13/08
    Queen's Park
    vs
    Partick Thistle
  • 21:00 - 13/08
    Ayr United
    vs
    Hamilton Academical
  • 21:00 - 13/08
    Raith Rovers
    vs
    Greenock Morton
  • 21:00 - 13/08
    Inverness
    vs
    Cove Rangers
  • Scottish Division One
  • 21:00 - 13/08
    Dunfermline Athletic
    vs
    Montrose
  • 21:00 - 13/08
    Clyde
    vs
    Kelty Hearts
  • 21:00 - 13/08
    Alloa Athletic
    vs
    Edinburgh City
  • 21:00 - 13/08
    Queen of South
    vs
    Airdrie United
  • 21:00 - 13/08
    Falkirk
    vs
    Peterhead
  • Scottish Division Two
  • 21:00 - 13/08
    Albion Rovers
    vs
    East Fife
  • 21:00 - 13/08
    Forfar Athletic
    vs
    Elgin City
  • 21:00 - 13/08
    Stranraer
    vs
    Bonnyrigg Rose
  • 21:00 - 13/08
    Dumbarton
    vs
    Annan Athletic
  • 21:00 - 13/08
    Stirling Albion
    vs
    Stenhousemuir
  • Belgian Second Division
  • 21:00 - 13/08
    Beerschot Wilrijk
    vs
    Red Star Waasland
  • 01:00 - 14/08
    Club Brugge Ⅱ
    vs
    Standard Liege II
  • Northern Ireland Premier League
  • 21:00 - 13/08
    Ballymena United
    vs
    Glenavon Lurgan
  • 21:00 - 13/08
    Coleraine
    vs
    Cliftonville
  • 21:00 - 13/08
    Carrick Rangers
    vs
    Newry City
  • 21:00 - 13/08
    Crusaders
    vs
    Dungannon Swifts
  • Czech Republic Gambrinus Liga
  • 21:00 - 13/08
    Teplice
    vs
    Bohemians 1905
  • 21:00 - 13/08
    Brno
    vs
    Mlada Boleslav
  • 21:00 - 13/08
    Banik Ostrava
    vs
    Tescoma Zlin
  • 00:00 - 14/08
    Hradec Kralove
    vs
    FC Viktoria Plzen
  • VĐQG Slovakia
  • 21:00 - 13/08
    MSK Zilina
    vs
    Zlate Moravce
  • 22:59 - 13/08
    MFK Ruzomberok
    vs
    Trencin
  • Hạng 2 Iceland
  • 21:00 - 13/08
    Vestri
    vs
    Fylkir
  • VĐQG Lithuania
  • 21:00 - 13/08
    Lietava Jonava
    vs
    Kauno Zalgiris
  • 22:59 - 13/08
    FK Panevezys
    vs
    Siauliai
  • Syrian Cup
  • 21:00 - 13/08
    Al Wathbah
    vs
    Teshrin SC
  • 21:00 - 13/08
    Al Ittihad (SYR)
    vs
    Al-Jaish Damascus
  • Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
  • 21:00 - 13/08
    Manisa BB Spor
    vs
    Boluspor
  • 23:15 - 13/08
    Caykur Rizespor
    vs
    Keciorengucu
  • 01:45 - 14/08
    Genclerbirligi
    vs
    Altinordu
  • 01:45 - 14/08
    Eyupspor
    vs
    Denizlispor
  • Ngoại Hạng Armenia
  • 21:00 - 13/08
    FC Pyunik
    vs
    Shirak
  • 23:30 - 13/08
    Urartu
    vs
    FK Van Charentsavan
  • Luxembourg National Division
  • 21:00 - 13/08
    Racing Union Luxemburg
    vs
    US Mondorf-les-Bains
  • 22:30 - 13/08
    CS Petange
    vs
    Fola Esch
  • Scottish Highland Football League
  • 21:00 - 13/08
    Brora Rangers
    vs
    Banks o Dee
  • 21:00 - 13/08
    Buckie Thistle FC
    vs
    Strathspey Thistle
  • 21:00 - 13/08
    Deveronvale
    vs
    Brechin City
  • 21:00 - 13/08
    Formartine United
    vs
    Nairn County
  • 21:00 - 13/08
    fraserburgh
    vs
    Lossiemouth
  • 21:00 - 13/08
    Huntly
    vs
    Rothes
  • 21:00 - 13/08
    Inverurie Loco Works
    vs
    Forres Mechanics
  • 21:00 - 13/08
    Keith
    vs
    Clachnacuddin
  • 21:00 - 13/08
    Wick Academy
    vs
    Turriff United
  • Northern Ireland IFA Championship
  • 21:00 - 13/08
    Annagh United
    vs
    Knockbreda
  • 21:00 - 13/08
    Ballyclare Comrades
    vs
    Ballinamallard United
  • 21:00 - 13/08
    Dundela
    vs
    Institute FC
  • 21:00 - 13/08
    HW Welders
    vs
    Ards FC
  • 21:00 - 13/08
    Loughgall FC
    vs
    Warrenpoint Town
  • 21:00 - 13/08
    Newington
    vs
    Dergview FC
  • Brazil Youth
  • 21:00 - 13/08
    Internacional RS U20
    vs
    CR Flamengo (RJ) (Youth)
  • 00:00 - 14/08
    Sao Paulo (Youth)
    vs
    Atletico Paranaense (Youth)
  • Mexico Youth U20
  • 21:00 - 13/08
    Leon U20
    vs
    Mazatlan U20
  • 21:00 - 13/08
    Chivas Guadalajara U20
    vs
    Atlas U20
  • 21:00 - 13/08
    Pumas U20
    vs
    Club America U20
  • ICE WC
  • 21:00 - 13/08
    UMF Selfoss (w)
    vs
    Breidablik (w)
  • Hạng 2 Paraguay
  • 21:00 - 13/08
    2 de Mayo PJC
    vs
    Club Fernando de la Mora
  • 21:00 - 13/08
    Guarani de Trinidad
    vs
    River Plate (PAR)
  • Iceland Division 2
  • 21:00 - 13/08
    HotturHuginn
    vs
    Reynir Sandgerdi
  • 21:00 - 13/08
    IR Reykjavik
    vs
    Vikingur Olafsvik
  • 21:00 - 13/08
    UMF Njardvik
    vs
    Fjardabyggd Leiknir
  • England Northern League Division One
  • 21:00 - 13/08
    Cleethorpes Town
    vs
    Consett AFC
  • The lowlands of Scotland League
  • 21:00 - 13/08
    Gretna
    vs
    Celtic B
  • 21:00 - 13/08
    Cowdenbeath
    vs
    Dalbeattie Star
  • 21:00 - 13/08
    Edinburgh University FC
    vs
    Spartans
  • 21:00 - 13/08
    Civil Service Strollers FC
    vs
    Tranent Juniors
  • 21:00 - 13/08
    Boness Utd
    vs
    Hearts (R)
  • 21:00 - 13/08
    East Kilbride
    vs
    Gala Fairydean
  • 21:00 - 13/08
    Caledonian Braves
    vs
    Glasgow Rangers Reserve
  • 21:00 - 13/08
    Berwick Rangers
    vs
    East Stirlingshire
  • Austria Landesliga
  • 21:00 - 13/08
    FV Austria XIII
    vs
    Stadlau
  • 22:00 - 13/08
    SK Ebbs
    vs
    FC Wacker Innsbruck
  • 22:30 - 13/08
    Simmeringer SC
    vs
    SV Wienerberger
  • 00:00 - 14/08
    SV Lafnitz II
    vs
    SC Bruck An Der Mur
  • Faroe Islands Division 1
  • 21:00 - 13/08
    HBTorshavn II
    vs
    B71 Sandur
  • England Southern League Central Division
  • 21:00 - 13/08
    Basford Utd
    vs
    Rushden Diamonds
  • 21:00 - 13/08
    Bedford Town
    vs
    Barwell
  • 21:00 - 13/08
    Coalville
    vs
    Alvechurch
  • 21:00 - 13/08
    Hitchin Town
    vs
    Rushall Olympic
  • 21:00 - 13/08
    Ilkeston Town
    vs
    Leiston FC
  • 21:00 - 13/08
    Mickleover Sports
    vs
    Hednesford Town
  • 21:00 - 13/08
    Needham Market
    vs
    Bromsgrove Sporting FC
  • 21:00 - 13/08
    Nuneaton Borough
    vs
    Royston Town
  • 21:00 - 13/08
    Redditch United
    vs
    Kings Langley
  • 21:00 - 13/08
    St Ives Town
    vs
    Stratford Town
  • 21:00 - 13/08
    Stourbridge
    vs
    Tamworth
  • Iceland Women\'s Division 1
  • 21:00 - 13/08
    Fylkir (w)
    vs
    Fjardab Hottur Leiknir (w)
  • 00:00 - 14/08
    Tindastoll Neisti (w)
    vs
    Vikingur Reykjavik (w)
  • VĐQG Azerbaijan
  • 21:20 - 13/08
    Standard Sumgayit
    vs
    Qarabag
  • 23:30 - 13/08
    Sabail
    vs
    Turan Tovuz
  • Austrian 3.Liga
  • 21:30 - 13/08
    Rotenberg
    vs
    FC Wolfurt
  • 22:00 - 13/08
    Rheindorf Altach B
    vs
    FC Lauterach
  • 22:00 - 13/08
    Dornbirner SV
    vs
    Admira Dornbirn
  • 22:00 - 13/08
    LASK (Youth)
    vs
    SK Treibach
  • 22:00 - 13/08
    Wolfsberger AC Amateure
    vs
    SV Ried B
  • 22:30 - 13/08
    SR Donaufeld Wien
    vs
    Wiener SC
  • 22:30 - 13/08
    SV Stripfing Weiden
    vs
    Neusiedl
  • 22:59 - 13/08
    VfB Hohenems
    vs
    SC Gofis
  • 23:30 - 13/08
    SV Leobendorf
    vs
    Kremser
  • LaLiga 2
  • 22:00 - 13/08
    Eibar
    vs
    Tenerife
  • 00:00 - 14/08
    Mirandes
    vs
    Sporting Gijon
  • 02:00 - 14/08
    Leganes
    vs
    Alaves
  • 04:00 - 14/08
    Las Palmas
    vs
    Real Zaragoza
  • VĐQG Áo
  • 22:00 - 13/08
    SK Austria Klagenfurt
    vs
    SV Ried
  • 22:00 - 13/08
    Austria Wien
    vs
    WSG Swarovski Tirol
  • 00:30 - 14/08
    Sturm Graz
    vs
    Rheindorf Altach
  • Women Norwegian Toppserien
  • 22:00 - 13/08
    SK Brann (W)
    vs
    Stabaek (w)
  • Slovakia 2. Liga
  • 22:00 - 13/08
    KFC Komarno
    vs
    Humenne
  • 22:00 - 13/08
    Tatran Presov
    vs
    FC Artmedia Petrzalka
  • KNVB Cup
  • 22:00 - 13/08
    Staphorst
    vs
    Tot Ons Genoegen Berkel
  • 22:00 - 13/08
    USV Hercules
    vs
    Ter Leede
  • 22:00 - 13/08
    JOS Watergraafsmeer
    vs
    HSV Hoek
  • 22:00 - 13/08
    OJC Rosmalen
    vs
    Sportlust'46
  • 22:00 - 13/08
    Groene Ster
    vs
    Barendrecht
  • 00:00 - 14/08
    ADO 20 Heemskerk
    vs
    VVOG
  • VĐQG Iran
  • 22:00 - 13/08
    Zob Ahan
    vs
    Persepolis
  • 22:59 - 13/08
    Foolad Khozestan
    vs
    Sanat-Naft
  • 22:59 - 13/08
    Gol Gohar FC
    vs
    Tractor S.C.
  • Bosnia and Herzegovina Premier League
  • 22:00 - 13/08
    Sloboda
    vs
    Borac Banja Luka
  • 22:30 - 13/08
    Posusje
    vs
    FK Sloga Doboj
  • 02:00 - 14/08
    FK Zeljeznicar
    vs
    FK Tuzla City
  • Moldova Divizia Nationala
  • 22:00 - 13/08
    Dacia-Buiucani
    vs
    FC Sfintul Gheorghe
  • 00:00 - 14/08
    Zimbru Chisinau
    vs
    CSF Baliti
  • Hạng 2 Chile
  • 22:00 - 13/08
    Santiago Morning
    vs
    Deportes Temuco
  • 05:15 - 14/08
    Fernandez Vial
    vs
    Universidad de Concepcion
  • Slovakia 3.Liga
  • 22:00 - 13/08
    Spisska Nova Ves
    vs
    Poprad
  • 22:00 - 13/08
    Namestovo
    vs
    TJ Banik Kalinovo
  • 22:00 - 13/08
    Oravske Vesele
    vs
    Lipany
  • 22:00 - 13/08
    Slavia
    vs
    MFK Vranov nad Topou
  • 22:00 - 13/08
    Inter Bratislava
    vs
    Galanta
  • 22:00 - 13/08
    Nove Mesto
    vs
    SK Vrakuna Bratislava